………………
![](https://news.aiyara.co.th/wp-content/uploads/2024/05/01-LINE_ALBUM_วันที่-105_๒๔๐๕๑๔_4-1024x576.jpg)
![](https://news.aiyara.co.th/wp-content/uploads/2024/05/03-LINE_ALBUM_วันที่-105_๒๔๐๕๑๔_49-1024x768.jpg)
![](https://news.aiyara.co.th/wp-content/uploads/2024/05/06-LINE_ALBUM_วันที่-105_๒๔๐๕๑๔_101-1-683x1024.jpg)
![](https://news.aiyara.co.th/wp-content/uploads/2024/05/04-LINE_ALBUM_วันที่-105_๒๔๐๕๑๔_91-1024x683.jpg)
![](https://news.aiyara.co.th/wp-content/uploads/2024/05/05-LINE_ALBUM_วันที่-105_๒๔๐๕๑๔_90-683x1024.jpg)
![](https://news.aiyara.co.th/wp-content/uploads/2024/05/0101-577x1024.jpg)
![](https://news.aiyara.co.th/wp-content/uploads/2024/05/0102-577x1024.jpg)
![](https://news.aiyara.co.th/wp-content/uploads/2024/05/10-LINE_ALBUM_วันที่-105_๒๔๐๕๑๔_162-1024x576.jpg)
![](https://news.aiyara.co.th/wp-content/uploads/2024/05/12-S__8814639-1024x576.jpg)
![](https://news.aiyara.co.th/wp-content/uploads/2024/05/13-LINE_ALBUM_วันที่-105_๒๔๐๕๑๔_157-1024x576.jpg)
![](https://news.aiyara.co.th/wp-content/uploads/2024/05/18-LINE_ALBUM_วันที่-105_๒๔๐๕๑๔_7-1024x576.jpg)
![](https://news.aiyara.co.th/wp-content/uploads/2024/05/19-LINE_ALBUM_วันที่-105_๒๔๐๕๑๔_8-1024x576.jpg)
![](https://news.aiyara.co.th/wp-content/uploads/2024/05/20-LINE_ALBUM_วันที่-105_๒๔๐๕๑๔_14-1024x576.jpg)
![](https://news.aiyara.co.th/wp-content/uploads/2024/05/26.1-LINE_ALBUM_วันที่-105_๒๔๐๕๑๔_59-768x1024.jpg)
![](https://news.aiyara.co.th/wp-content/uploads/2024/05/27-LINE_ALBUM_วันที่-105_๒๔๐๕๑๔_57-768x1024.jpg)
![](https://news.aiyara.co.th/wp-content/uploads/2024/05/28-LINE_ALBUM_วันที่-105_๒๔๐๕๑๔_65-768x1024.jpg)
![](https://news.aiyara.co.th/wp-content/uploads/2024/05/15-LINE_ALBUM_วันที่-105_๒๔๐๕๑๔_5-1024x778.jpg)
![](https://news.aiyara.co.th/wp-content/uploads/2024/05/16-LINE_ALBUM_วันที่-105_๒๔๐๕๑๔_6-1024x886.jpg)
![](https://news.aiyara.co.th/wp-content/uploads/2024/05/16.1-LINE_ALBUM_วันที่-105_๒๔๐๕๑๔_18-1024x576.jpg)
![](https://news.aiyara.co.th/wp-content/uploads/2024/05/17-LINE_ALBUM_วันที่-105_๒๔๐๕๑๔_3-1024x576.jpg)
![](https://news.aiyara.co.th/wp-content/uploads/2024/05/17.1-LINE_ALBUM_วันที่-105_๒๔๐๕๑๔_2-1024x576.jpg)
![](https://news.aiyara.co.th/wp-content/uploads/2024/05/24-LINE_ALBUM_วันที่-105_๒๔๐๕๑๔_56-1-768x1024.jpg)
![](https://news.aiyara.co.th/wp-content/uploads/2024/05/24.1-LINE_ALBUM_Bus-2_๒๔๐๕๑๕_9-768x1024.jpg)
![](https://news.aiyara.co.th/wp-content/uploads/2024/05/24.2-LINE_ALBUM_Bus-2_๒๔๐๕๑๕_3-768x1024.jpg)
10 พ.ค.67 II #ไอยราแพลนเน็ต นำโดย ดร.กัมปนาท-คุณเมย์ลดา บุญราศรี และอาจารย์ชาญวิทย์ เมธาชัยวุฒิ ได้นำนักธุรกิจไอยรากว่า 150 ชีวิต ที่พิชิตทริปท่องเที่ยวชะอำหัวหิน แวะทำกิจกรรม AIYARA CSR ปลูกป่าชายเลน ณ คลองโคน จ.สมุทรสาคร ซึ่งเป็นกิจกรรมอนุรักษ์พื้นที่ป่าชายเลนกว่า 2000 ไร่และเป็นแหล่งทรัพยากรธรรมชาติที่มีคุณค่าและมีประโยชน์มากมาย
กิจกรรมปลูกป่าชายเลน เป็น 1 กิจกรรมในทริปท่องเที่ยวชะอำ-หัวหิน 3 วัน 2 คืน ที่สร้างความสุขใจให้กับนักธุรกิจไอยรา ได้ร่วมกันส่งมอบคุณค่าสู่สังคม กับกิจกรรมไอยราปลูกป่า…ปลุกใจ ให้มีความสุขใจ ตลอดทั้งทริป
#AiyaraCSR แบ่งปัน=สุขใจ
#ไอยราแพลนเน็ต ไอยราปลูกป่าโกงกาง@คลองโคน