![](https://news.aiyara.co.th/wp-content/uploads/2022/10/18-TOY_3746_resize.jpg)
เมื่อวันที่ 13 สิงหาคม 2563 ดร. กัมปนาท บุญราศรี คุณเมย์ลดา บุญราศรี และอาจารย์ชาญวิทย์ เมธาชัยวุฒิ ผู้บริหารบริษัทไอยรา แพลนเน็ต จำกัด พร้อมทีมนักธุรกิจไอยรา ได้ร่วมทำกิจกรรม “ทำดี” ที่โรงเรียนตชด.บ้านเมืองทองจังหวัดอุดรธานี
สำหรับกิจกรรมทำดีที่โรงเรียน ตชด. บ้านเมืองทอง นับเป็น 1 ใน 3 แหล่ง ที่คณะผู้บริหารของบริษัท ไอยรา แพลนเน็ต จำกัด และทีมนักธุรกิจไอยรา ได้ร่วมกันปรับปรุงอาคารเอนกประสงค์ สนามเด็กเล่น พร้อมจัดฐานกิจกรรมศิลปะและเลี้ยงอาหารกลางวันแสนอร่อยให้กับเด็ก ๆ โดยครั้งนี้ได้รับเกียรติจากอาจารย์ไพบูลย์ ธรรมเรืองฤทธิ์ ร่วมเป็นพี่เลี้ยงตลอดกิจกรรม
![](https://news.aiyara.co.th/wp-content/uploads/2022/05/abotwo1638936817.jpg)
![](https://news.aiyara.co.th/wp-content/uploads/2022/05/abothree1638936817.jpg)
![](https://news.aiyara.co.th/wp-content/uploads/2022/05/abofour1643705471.jpg)
![](https://news.aiyara.co.th/wp-content/uploads/2022/05/abofive1638936817.jpg)
![](https://news.aiyara.co.th/wp-content/uploads/2022/05/abosix1643705471.jpg)
![](https://news.aiyara.co.th/wp-content/uploads/2022/05/aboseven1638936817.jpg)
นอกจากกิจกรรมจิตอาสายังมีการมอบอุปกรณ์การเรียน รวมถึงสิ่งของที่จำเป็นอื่นๆ ให้กับโรงเรียนและเด็ก ๆ ทั้งพี่และน้อง ล้วนอิ่มบุญ อิ่มท้อง และสนุกกันทุกคน #ไอยราแพลนเน็ต ได้มอบเงินจำนวน 200,000 บาท สำหรับโครงการปรับปรุงอาคาร และเพิ่มเงินสนับสนุนอีก 50,000 บาท สำหรับโครงการอาหารกลางวันน้องๆ ไอยราแพลนเน็ต ยังคงมุ่งมั่นและพร้อมจะส่งมอบคุณค่าสู่เยาวชนของชาติ อย่างต่อเนื่องและตลอดไป
We Care We Share We Grow
#AiyaraCSR #ไอยราแพลนเน็ต #สร้างคุณค่าสู่สังคม