เมื่อวันที่ 12 มกราคม 2562 ซึ่งตรงกับวันเด็กแห่งชาติ ดร.กัมปนาท – ผอ.เมย์ลดา บุญราศรี ได้ลงพื้นที่ส่งมอบสิ่งดีๆ สู่เด็กๆณ โรงเรียนบ้านพัฒนาต้นน้ำที่ 5 อ.แม่วาง จ.เชียงใหม่ ซึ่งกิจกรรมในครั้งนี้ เป็นโครงการ CSR ไอยราแพลนเน็ต สนับสนุนมูลนิธิ CCF จัดขึ้นเป็นครั้งที่ 5 โดย 4 ครั้งที่ผ่านมา ได้ทำกิจกรรมดีๆ ในพื้นที่ จ.ลพบุรี จ.สตูล จ.บุรีรัมย์ และ จ.สระแก้ว
![](https://news.aiyara.co.th/wp-content/uploads/2022/10/S__3965029.jpg)
![](https://news.aiyara.co.th/wp-content/uploads/2022/05/abotwo1638936193-1024x683.jpg)
![](https://news.aiyara.co.th/wp-content/uploads/2022/05/abothree1638936193-1024x683.jpg)
![](https://news.aiyara.co.th/wp-content/uploads/2022/05/abofour1638936193-1024x683.jpg)
![](https://news.aiyara.co.th/wp-content/uploads/2022/05/abofive1638936193-1024x683.jpg)
![](https://news.aiyara.co.th/wp-content/uploads/2022/05/abosix1638936193-1024x683.jpg)
![](https://news.aiyara.co.th/wp-content/uploads/2022/05/aboseven1638936193-1.jpg)
![](https://news.aiyara.co.th/wp-content/uploads/2022/10/S__3965035-1024x683.jpg)
![](https://news.aiyara.co.th/wp-content/uploads/2022/10/S__3965036-1-1024x683.jpg)